![🌹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t10/2/16/1f339.png)
![🪴](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/2/16/1fab4.png)
Ăn quả thì phải nhớ người trồng cây
Dạy ta biết chữ hôm nay
Thành người có ích công thầy ơn cô”
![👩🎓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t92/2/16/1f469_200d_1f393.png)
![🧑🎓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t63/2/16/1f9d1_200d_1f393.png)
Chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 – 20/11/2023), tập thể Ban Chấp hành Đoàn – Hội khoa Nghệ thuật xin gửi đến quý thầy cô lời chúc tốt đẹp nhất, với muôn vàn điều tri ân, niềm hạnh phúc, chúc quý thầy/cô luôn cháy lên một ngọn lửa nhiệt thành và vững tay chèo để từng ngày đưa các thế hệ học trò đến bến bờ thành công.
![](https://nghethuat.sgu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/11/402094284_861592082358391_8493867582560376558_n-1.jpeg)